ĐạoNghĩa
Thứ 6 hàng tuần 19h ae nhớ online đầy đủ để đánh Thất Thành Đại Chiến. Tk Ae
ĐạoNghĩa
Thứ 6 hàng tuần 19h ae nhớ online đầy đủ để đánh Thất Thành Đại Chiến. Tk Ae
ĐạoNghĩa
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
ĐạoNghĩa

ĐạoNghĩa - Khoái Hoạt Lâm

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập    

Share|
Tiêuđề

MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

USA_RMY_LIGHNING

USA_RMY_LIGHNING

Tài năng của USA_RMY_LIGHNING Người này hiện đang:
Level:
Danh vọng:39%/%
Tài năng:%/100%

Bài gửiTiêu đề: MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP EmptyFri May 11, 2012 3:24 am

VỚI TINH THẦN QUẬT CƯỜNG CỦA BANG HỘI SAU 1 KHOẢNG THỜI GIAN DÀI TRỤ VỮNG TẠI SV THIÊN QUANG VÀ CŨNG NHƯ LÀ KHOÁI HOẠT LÂM NGÀY NAY, BAN QUẢN LÍ BANG XIN ĐƯA RA LOGO CỦA BANG CÓ TÊN LÀ " NEVER BACK DOWN" b

DỊCH THEO NGHĨA VĂN CHƯƠNG 1 TÍ LÀ " KHÔNG CHÙN BƯỚC " e . NHƯNG DỊCH THEO NGHĨA GIANG HỒ 1 TÍ LÀ " ÉO NGÁN ĐỨA NÀO ", MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP 864893 BANG ĐÃ TỪNG ĐÁNH TAN HÀNG LOẠT BANG HỘI LỚN VỚI TINH THẦN THẬT BẤT KHUẤT CỦA ANH EM. CẢM ƠN ANH EM ĐÃ GẮN BÓ VỚI BANG HỘI VÀ XIN CHÚC TÌNH CẢM KHẮN KHÍT NGÀY CÀNG TỐT ĐẸP HƠN TRONG ĐẤU TRƯỜNG VÕ LÂM ĐỆ NHẤT BANG CŨNG NHƯ THIÊN HẠ ĐỆ NHẤT BANG 11
" ĐOÀN KẾT-TỰ TIN-THẮNG LỢI"

SAU 1 ĐÊM THỨC TRẮNG MÌNH XIN CHO RA MẮT LOGO CỦA WEB BANG, LOGO CHỈ LÀ DEMO VẪN CÒN SỮA CHỮA THEO LỜI NHẬN XÉT CỦA AE MONG AE ĐÓNG GÓP CHÚT Ý KIẾN QUÝ BÁU ,CẢM ƠN AE NHÌU LẮM MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP 461361

LOGO BANG NÈ 30
MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP 9ae0883181abec97e0dd82d38b8b6f1a_44575645.logo

CÒN ĐÂY LÀ ÁO BANG DỰ KIẾN AE THẤY SAO MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP 85255
MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP 9ef0497740cfdb777623579ad1d28377_44575644.aobang

Hãy cảmơn bài viết của USA_RMY_LIGHNING bằng cách bấm vào "" nhé!!!

CauBeButChi@1

CauBeButChi@1

Tài năng của CauBeButChi@1 Người này hiện đang:
Level:
Danh vọng:57%/%
Tài năng:30%/100%

Bài gửiTiêu đề: Re: MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP EmptyFri May 11, 2012 4:58 pm

Chu? tao` lao gi dau ko 22 DN thi de DN , tu nhien Ko Chun Buoc 26

Hãy cảmơn bài viết của CauBeButChi@1 bằng cách bấm vào "" nhé!!!

USA_RMY_LIGHNING

USA_RMY_LIGHNING

Level:

Bài gửiTiêu đề: Re: MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP EmptySat May 12, 2012 12:47 am

tào lao để tên nghe lúa thấy mẹ t nghĩ slogan ko chùn bước hay chứ ai nói bang là phải để tên bang để slogan ng ta sẽ nghĩ đến bang hay hơn :T

BupBeDepXinh

BupBeDepXinh

Tài năng của BupBeDepXinh Người này hiện đang:
Level:
Danh vọng:37%/%
Tài năng:31%/100%

Bài gửiTiêu đề: Re: MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP EmptySat May 12, 2012 2:24 am

hok dep 14 slogan cung on nhug cai hinh thay ge wa' e

Hãy cảmơn bài viết của BupBeDepXinh bằng cách bấm vào "" nhé!!!

USA_RMY_LIGHNING

USA_RMY_LIGHNING

Level:

Bài gửiTiêu đề: Re: MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP EmptyThu May 17, 2012 10:16 am

[img]MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP 178DNKHL[/img]

sửa lại thế này dc chưa các đồng chí

BupBeDepXinh

BupBeDepXinh

Tài năng của BupBeDepXinh Người này hiện đang:
Level:
Danh vọng:37%/%
Tài năng:31%/100%

Bài gửiTiêu đề: Re: MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP EmptySat May 19, 2012 11:09 am

cai' hinh xau' cai' hinh xau' 15 15 15 15 15 15 15

Hãy cảmơn bài viết của BupBeDepXinh bằng cách bấm vào "" nhé!!!

DuongCam

Tài năng của DuongCam Người này hiện đang:
Level:
Danh vọng:1%/%

Bài gửiTiêu đề: Re: MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP EmptyMon Aug 13, 2012 5:25 pm

Xin chào tất cả ae bang Đạo Nghĩa...Mình mới vào bang và đọc bài thiết kế Logo và Sologan cho bang.

Hiện tại mình cty mình chuyên về design Logo và Sologan, nên mình mong muốn góp một chút ý tưởng về design Logo và Sologan cho bang. MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP 85255

Mong ae cho biết ý kiến nhé...Thanks 23

Hãy cảmơn bài viết của DuongCam bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Sponsored content

Tài năng của Sponsored content Người này hiện đang:
Level:
Danh vọng:%/%

Bài gửiTiêu đề: Re: MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP Empty

Hãy cảmơn bài viết của Sponsored content bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Tiêuđề

MÌNH VỪA THIẾT KẾ LOGO VÀ ÁO BANG HỘI MONG ANH EM VÀO ĐÓNG GÓP

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
.::Host up ảnh miểnphí: Clickhere! - Hướng dẩn sử dụng Diễn đàn:Clickhere!::.